สวัสดี !
ก้าวสู่ปีที่ 7 สนาม X-1 "นครหลวง ของคนเล่นปืน"
สิงหาคม 23, 2014, 02:54:17 AM
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการติดตามหาตัวบุคคลครับ  (อ่าน 1183 ครั้ง)
อาก้า แสวงพ่าย
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 10:17:32 AM »

842/6 ถนน : หลังมหาวิทยาลัยขอนแก่น แขวง/ตำบล : ศิลา เขต/อำเภอ : เมือง จังหวัด ขอนแก่น รหัสไปรษณีย์ 40000 ...

เหตุเกิดที่ BKKAIRSOFT
พอดีซื้อปืนยาวกับคนที่ขอนแก่นแล้วติดตามไม่ได้ครับ แต่มีที่อยู่ กระทู้ หลักฐานการโอนครบ (ตอนนี้เขาลบกระทู้แล้ว...)ไม่ชอบตรงที่ ติดต่อไม่ได้ แล้วบอกว่าถึงบ้านแล้วจะส่งรหัส EMS ให้  แล้วก็เงียบหายไปเลย..... ของส่งมาแล้วในวันที่ 15/8/51 (ถ้าส่งจริงๆ)น่าจะถึงผมวันนี้ พรุ่งนี้ช้าสุดวันจันทร์

ประเด็นคือ ติดต่อไม่ได้ ลบกระทู้ไปแล้ว โทรไม่ติด!!! แถมท้ายด้วยการส่งข้อความแบบPM มันบอกว่า "รายงานการส่ง
ไม่พบผู้ใช้งาน 'pkk_shop' "

ถ้าผมปอดแหกไปเอง จะรอ ปณ. 2-3 วัน แต่ถ้าไม่มีความคืบหน้าอย่างไร ขอความช่วยเหลือจากทางเจ้าของพื้นที่
แนะนำเส้นทาง ด้วยนะครับ ยิงฟันยิ้ม จะไม่ลืมน้ำใจจากคนขอนแก่นที่ให้หนุ่มบ้านนอกคนนี้

ชื่อ จริง ผมไม่ทราบ แต่ชื่อเล่นคือ 083-4630316 พีBBgun

หน้า: [1] ขึ้นบน
  พิมพ์